๑۩۞۩๑_WELCOME TO FORUM BAN CONG DONG HOI_๑۩۞۩๑_
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đồng Hồ 10 @2
Latest topics
» Naruto Naruto Naruto
TÔI NÊN TRÁCH HAY CẢM ƠN ANH ĐÂY?!? EmptyWed Dec 30, 2009 8:21 pm by Khách viếng thăm

» Cập nhật cuối tuần :D
TÔI NÊN TRÁCH HAY CẢM ƠN ANH ĐÂY?!? EmptySat Dec 26, 2009 1:27 pm by nhockimnguu_15

» chap 3 "ichigo 100%"
TÔI NÊN TRÁCH HAY CẢM ƠN ANH ĐÂY?!? EmptyWed Dec 16, 2009 9:56 pm by hoangtubin

» Huong Dan cach doc Truyen(truyen minh post len ay nha)
TÔI NÊN TRÁCH HAY CẢM ƠN ANH ĐÂY?!? EmptyWed Dec 16, 2009 9:30 pm by hoangtubin

» Chap 1 "Ichigo 100%"- Cuc hay- The Loai: Tinh cam, school, ecchi!!!
TÔI NÊN TRÁCH HAY CẢM ƠN ANH ĐÂY?!? EmptyWed Dec 16, 2009 3:31 pm by hoangtubin

» truyen Lilim Kiss
TÔI NÊN TRÁCH HAY CẢM ƠN ANH ĐÂY?!? EmptySun Dec 13, 2009 11:44 am by hoangtubin

» HA ha cười ko chịu dc
TÔI NÊN TRÁCH HAY CẢM ƠN ANH ĐÂY?!? EmptySat Nov 21, 2009 5:46 pm by polaris_star_2412

» AS LONG AS YOU LOVE ME(nhép) :))
TÔI NÊN TRÁCH HAY CẢM ƠN ANH ĐÂY?!? EmptySat Nov 21, 2009 5:33 pm by polaris_star_2412

» MÙA KIỂM TRA
TÔI NÊN TRÁCH HAY CẢM ƠN ANH ĐÂY?!? EmptySat Nov 14, 2009 1:06 pm by polaris_star_2412

Calendar 10 @2
.
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 24 người, vào ngày Thu Jan 21, 2021 3:30 am
Bể Cá 10 @2
blogTrangHa
BẢNG THỐNG KÊ SỐ KHÁCH

Bingo Counters
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN VỚI ADMIN (polaris_star_2412)

Khi thấy cái biểu tượng trên sáng!! Ai cần hỏi j` trực tiếp thì cứ ấn vô đây hỏi! tk mọi người đã ghé thăm forum 10 A2!!

TÔI NÊN TRÁCH HAY CẢM ƠN ANH ĐÂY?!?

Go down

TÔI NÊN TRÁCH HAY CẢM ƠN ANH ĐÂY?!? Empty TÔI NÊN TRÁCH HAY CẢM ƠN ANH ĐÂY?!?

Bài gửi by nobita Sun Sep 27, 2009 11:11 am

Anh là một chàng trai phong lưu đa tình, anh học rất giỏi và là người yêu thích hoạt động xã hội, anh không đẹp nhưng nụ cười quyết rũ, đặc biệt là giọng nói rất thu hút, dễ đi vào lòng người, và tôi đã say nắng anh!!!

Lần đầu tôi gặp anh, tôi đã có 1 cảm tình rất đặc biệt mặc dù tôi cố dặn lòng mình đó là những cảm xúc nhất thời. Nhưng đến lần thứ 2, tôi bị anh thu hút hoàn toàn, tôi đem lòng yêu anh! và những cử chỉ lời nói của anh như đáp trả lại tình cảm tôi, nhất là khi anh xin số điện thoại, nhắn tin cho tôi. Tôi như ngây ngất, đắm chìm vào tình yêu và cảm thấy mình hạnh phúc dù anh chưa nói là sẽ yêu tôi và rồi, bỗng nhiên anh không liên lạc với tôi nữa, 1 thời gian sau thì tôi hay tin anh có bạn gái , nhìn anh đi bên nguời ấy mà lòng tôi quặng đau, tôi khóc thật nhiều, cố quên anh nhưng không thể. Đôi lần gặp anh, anh và tôi vẫn trò chuyện bình thuờng, anh vẫn tỏ vẻ quan tâm tôi đồng thời cũng cho tôi thấy anh quan tâm nguời ấy, tôi vẫn yêu anh đơn phuơng dù không hi vọng một điều gì nữa. Đến hôm nay khi thấy anh thận mật với một nguời con gái khác và qua nguời bạn thân anh, tôi biết đuợc anh chỉ thích chinh phục, anh ngõ lời yêu cho nguời ta hi vọng và rồi làm vụt tắt đi niềm hi vọng đó. Anh đã làm tổn thuơng quá nhiều nguời. Nhưng riêng tôi, vì sao anh lại không một lần nói yêu tôi ? anh tội nghiệp tôi hay vì tôi không xứng đến với anh. Giờ đây, tôi không thể quên anh và cũng không thể nào nói cho anh biết tôi rất yêu anh, tôi không muốn mình lại là một trong số những trò chơi mới của anh. Đối với anh, anh không cần một tình yêu thật sự hay sao? tôi phải làm sao đây ? yêu một nguời sao lại
nobita
nobita
rồng bạc
rồng bạc

Điểm : 535937
Cảm ơn : -1

https://bancongdonghoi.forum.st