๑۩۞۩๑_WELCOME TO FORUM BAN CONG DONG HOI_๑۩۞۩๑_
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đồng Hồ 10 @2
Latest topics
» Naruto Naruto Naruto
Đêm cô đơn tôi lại nhớ em ! EmptyWed Dec 30, 2009 8:21 pm by Khách viếng thăm

» Cập nhật cuối tuần :D
Đêm cô đơn tôi lại nhớ em ! EmptySat Dec 26, 2009 1:27 pm by nhockimnguu_15

» chap 3 "ichigo 100%"
Đêm cô đơn tôi lại nhớ em ! EmptyWed Dec 16, 2009 9:56 pm by hoangtubin

» Huong Dan cach doc Truyen(truyen minh post len ay nha)
Đêm cô đơn tôi lại nhớ em ! EmptyWed Dec 16, 2009 9:30 pm by hoangtubin

» Chap 1 "Ichigo 100%"- Cuc hay- The Loai: Tinh cam, school, ecchi!!!
Đêm cô đơn tôi lại nhớ em ! EmptyWed Dec 16, 2009 3:31 pm by hoangtubin

» truyen Lilim Kiss
Đêm cô đơn tôi lại nhớ em ! EmptySun Dec 13, 2009 11:44 am by hoangtubin

» HA ha cười ko chịu dc
Đêm cô đơn tôi lại nhớ em ! EmptySat Nov 21, 2009 5:46 pm by polaris_star_2412

» AS LONG AS YOU LOVE ME(nhép) :))
Đêm cô đơn tôi lại nhớ em ! EmptySat Nov 21, 2009 5:33 pm by polaris_star_2412

» MÙA KIỂM TRA
Đêm cô đơn tôi lại nhớ em ! EmptySat Nov 14, 2009 1:06 pm by polaris_star_2412

Calendar 10 @2
.
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm :: 1 Bot

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 24 người, vào ngày Thu Jan 21, 2021 3:30 am
Bể Cá 10 @2
blogTrangHa
BẢNG THỐNG KÊ SỐ KHÁCH

Bingo Counters
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN VỚI ADMIN (polaris_star_2412)

Khi thấy cái biểu tượng trên sáng!! Ai cần hỏi j` trực tiếp thì cứ ấn vô đây hỏi! tk mọi người đã ghé thăm forum 10 A2!!

Đêm cô đơn tôi lại nhớ em !

Go down

Đêm cô đơn tôi lại nhớ em ! Empty Đêm cô đơn tôi lại nhớ em !

Bài gửi by nobita Sun Sep 27, 2009 10:30 am

Ta đang xa nhau dặm dài sông núi

Chỉ có một vành trăng như cánh vạc mỏi mòn
Em có nhìn trăng không và có nghe anh gọi
Có một người yêu em nơi góc biển chân trời."
Sao đêm nay với tôi nó dài thế, nó nặng nề thế, nó trôi chậm thế. Lần đầu tiên từ ngày xa quê hương tôi thấy mình cô đơn, lạc lõng giữa dòng đời, buồn khôn xiết. Hình ảnh người tôi yêu cứ thoát ẩn thoát hiện như đang đùa giỡn với tôi. Tôi nhắm mắt lại cô ấy hiện ra, tôi mở mắt ra cô ấy biến mất. Tôi sẽ không ngủ nữa để em không thể đùa giỡn tôi, tôi sẽ thức chờ đợi ngày mới, một ngày như bao ngày khác. Tôi sẽ hôn em đón chào nó, bế em dậy với tiếng ngái ngủ dễ thương
Tôi đang tự hỏi chuyện gì đang diễn ra, một cơn ác mộng chăng. Em thân yêu, em đã nói với tôi em rất thất thường, ai yêu em mà không vượt qua điều đó thì sẽ không bao giờ có em. Tôi sẽ chờ tới khi trời sáng để em lại là của tôi, yêu tôi, chờ đợi tôi. Tôi ước đêm nay cũng chỉ là sự thất thường ấy trong em, tôi vẫn tự cho mình niềm tin ấy để tôi lại cười, lại yêu đời và không lạc lõng giữa dòng đời xa xôi.
Tôi đang ở đây, đang ngồi đây, một nơi rất xa xôi và thiếu hình bóng em. Nhưng em nói em vẫn luôn bên tôi, hình bóng em vẫn luôn dõi theo cuộc sống của tôi. Suốt thời gian qua, từ ngày tôi xa quê huơng, từ ngày tôi xa em, tôi đã luôn cảm nhận hình bóng em bên tôi. Nhưng đêm nay nó xa rời tôi, để tôi bơ vơ nơi đất khách quê người. Tôi không cam chịu điều đó, và tôi thức giấc, thức trắng đêm để tôi nghĩ về em, để hình bóng em không rời xa tôi, để tôi mãi mãi có em bên tôi.
Em thân yêu!
Có thể người khác nghĩ tôi thế này, tôi thế kia. Nhưng tôi bỏ ngoài tai những điều đó, đơn giản vì tôi yêu em. Tôi thừa nhận tôi quá yêu em, lần đầu tiên trong đời tôi si mê, tôi ngây dại trước em. Tôi vẫn chưa thể cảm nhận được cuộc sống của tôi sẽ như thế nào khi hình bóng em không đi bên tôi. Những dự định, những ước mơ về cuộc sống của mình, những đứa con thân yêu của em và tôi.
Tôi vẫn luôn chờ đợi điều đó, phấn đấu vì nó và hướng tới nó. Đêm nay, hãy để nó là một giấc mộng em nhé. Nó sẽ đi qua vào ngày mai để tôi và em sẽ lại sánh bước đi trên con đường đời, con đường có tôi và em. Hơn tất cả, tôi luôn muốn nói rằng "Tôi mãi yêu em và chỉ mình em thôi".
nobita
nobita
rồng bạc
rồng bạc

Điểm : 533637
Cảm ơn : -1

https://bancongdonghoi.forum.st