๑۩۞۩๑_WELCOME TO FORUM BAN CONG DONG HOI_๑۩۞۩๑_
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đồng Hồ 10 @2
Latest topics
» Naruto Naruto Naruto
Nếu tất cả không là một giấc mơ EmptyWed Dec 30, 2009 8:21 pm by Khách viếng thăm

» Cập nhật cuối tuần :D
Nếu tất cả không là một giấc mơ EmptySat Dec 26, 2009 1:27 pm by nhockimnguu_15

» chap 3 "ichigo 100%"
Nếu tất cả không là một giấc mơ EmptyWed Dec 16, 2009 9:56 pm by hoangtubin

» Huong Dan cach doc Truyen(truyen minh post len ay nha)
Nếu tất cả không là một giấc mơ EmptyWed Dec 16, 2009 9:30 pm by hoangtubin

» Chap 1 "Ichigo 100%"- Cuc hay- The Loai: Tinh cam, school, ecchi!!!
Nếu tất cả không là một giấc mơ EmptyWed Dec 16, 2009 3:31 pm by hoangtubin

» truyen Lilim Kiss
Nếu tất cả không là một giấc mơ EmptySun Dec 13, 2009 11:44 am by hoangtubin

» HA ha cười ko chịu dc
Nếu tất cả không là một giấc mơ EmptySat Nov 21, 2009 5:46 pm by polaris_star_2412

» AS LONG AS YOU LOVE ME(nhép) :))
Nếu tất cả không là một giấc mơ EmptySat Nov 21, 2009 5:33 pm by polaris_star_2412

» MÙA KIỂM TRA
Nếu tất cả không là một giấc mơ EmptySat Nov 14, 2009 1:06 pm by polaris_star_2412

Calendar 10 @2
.
Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 24 người, vào ngày Thu Jan 21, 2021 3:30 am
Bể Cá 10 @2
blogTrangHa
BẢNG THỐNG KÊ SỐ KHÁCH

Bingo Counters
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN VỚI ADMIN (polaris_star_2412)

Khi thấy cái biểu tượng trên sáng!! Ai cần hỏi j` trực tiếp thì cứ ấn vô đây hỏi! tk mọi người đã ghé thăm forum 10 A2!!

Nếu tất cả không là một giấc mơ

Go down

Nếu tất cả không là một giấc mơ Empty Nếu tất cả không là một giấc mơ

Bài gửi by nobita Sun Sep 27, 2009 9:35 am

Khi em viết những dòng này , là lúc em tuyệt vọng nhất . Anh biết ko ? Vậy là sau 2 năm vun đắp , mình thật sự đã mất nhau .....Smile

Hnay em sẽ viết hết suy nghĩ cũa mình vào đây . Và viết tất cã những gì em giữ trong lòng trong suốt tgian qua . Like a Star @ heaven . Vì b giờ tất cã những gì em có đã là quá khứ .

Anh à ! Mình chia tay ko phãi lỗi do anh , ko phãi lỗi do em . Đáng lẽ khi yêu , nguời ta phãi kễ cho nhau nghe những chuyện vui cũng như chuyện buồn chứ , phãi ko . Nhưng mình thì ngược lại , em giữ trong lòng ...Vì em muốn đc. bình yên . Những gì em có , những nguời em yêu thuơng ...sao đều rời xa em . Like a Star @ heaven ???? Từ những chuyện nhõ nhặt nhất . Ngày kỹ niệm wen nhau 2 năm cũng trôi qua 1 cách vội vã ... ko ai coi đó là ngày quan trọng ... Smile

Rời xa ..... khoãng trống lớn ....

Anh biết vì sao cách đây 1 tuần em khác lạ ko ...Smile Ba em ... mất rồi ...Nói làm sao đây nhĩ ... Gia đình em , cô em , bà nội , bà ngoại .. mọi nguời ...giấu em . Vì sao nhĩ , đáng lẽ ra , em phãi đc. biết điều đó . Vậy mà , cho đến khi , mọi chuyện xong hết rồi . Mẹ em mới nói ...!!! Smile Lúc trc' , mỗi buỗi tối , ba em đều gọi đt về ... dù nói chĩ vài câu nhưng cũng đũ làm em ấm lòng . Đến ngày hôm đó ... 1 ngày rồi 2 ngày rồi 3 ngày .... ba ko gọi nữa .. Em gọi hõi mẹ , thì mẹ nói ... "chắc là ba bận , tối về mệt nên ko gọi đc.thôi , con gái ngũ đi , rồi mẹ nói với ba.." ... Mẹ nói sao với ba , anh nhĩ ?? Cả lần cuối cùng , mọi nguời cũng ko nói với em Smile . Em lớn rồi mà , em ko yếu đuối ...

Rời xa ..... Trống rỗng ....

Lúc mẹ nói .. em ko khóc ... em ko khóc nỗi nữa . Sao lại là em Smile . Sao em phãi chịu những điều như vậy ? Smile 2 nguời em yêu nhất ... yêu em nhất .. Rời xa em cùng lúc .. Ngày em chơi vơi nhất .. mẹ nói với em thật nhiều .. Em cũng lắng nghe thật nhiều . Và tối .. 1 mình em .. lại khóc ...

Có bao giờ anh ngồi lắng nghe tâm sự với em ko ?Có bao giờ anh hõi em .. hnay em có gì buồn ko kễ anh nghe với .. Chưa b giờ Like a Star @ heaven . Trong suốt 2 năm , chưa b giờ anh hõi em như vậy . Mà có lẽ , nếu anh hõi , em cũng ko muốn kễ Like a Star @ heaven . Cuộc sống cũa em , gia đình cũa em , nhìu lúc làm em chán lắm . Nhưng những lúc đó , em có anh bên cạnh . Anh ko hõi cũng tốt , hõi rồi em lại ko vui Smile . Có tiền ko hẵn là hạnh phúc đâu anh , ko có tiền nhiều khi còn hạnh phúc .Em cô đơn lắm , mặc dù ba mẹ em lo từng tí . Nhưng những thứ đó , em thật sự ko cần . Em khao khát yêu và đc. yêu , nhưng chẵng ai làm đc. . Nên nhìu lúc , em chĩ muốn ỡ một mình .. vì nếu có ba mẹ cũng chưa chắc em có niềm vui ....Em thích gia đình anh lắm ... nhìu nguời .. vui nữa ..Nhưng anh ko hĩu những điều đó ..Like a Star @ heaven . Em suy nghĩ nhìu lắm .. nhưng thôi sẽ lại giữ trong lòng Smile

Khoãng thời gian em hạnh phúc nhất là khoãng 1 năm trc' . Lúc này 1 năm trc' mình hạnh phúc bao nhiu ... Lúc đó ko biết đc. , 1 năm sau mình mất nhiều vậy Like a Star @ heaven . Có anh , em hạnh phúc lắm . Nhưng chúng ta chưa thật sự hiễu nhau anh à . Chúng ta chưa biết đồng cãm với nhau . Chưa biết cách quan tâm lẫn nhau . Chưa yêu nhau thật sự Like a Star @ heaven . Đáng lẽ , mình ko nên như vậy . " .. những phút giây bên anh là điều bí mật cũa em , cũa anh , cũa hai đứa mình .." Cứ giữ những ký ức tốt đẹp nhất .. Những hình ãnh vô tư ko buồn , ko lo lắng . Những phút giây bình yên ... cho dù giờ đây , tất cã chĩ đc. tìm thấy ỡ những giấc mơ ......

Em ko níu kéo những gì đã mất nữa . Em sẽ ko nghĩ gì nữa Smile . Em sẽ học giõi như ba em mong muốn Like a Star @ heaven . Và lúc đó .. em sẽ tìm hạnh phúc .. như anh mong muốn . Vì sau này , em cũng sẽ ko đc. gặp anh nữa . Tháng 11 mẹ và em đi Úc rồi ..Smile . Chúc anh hạnh phúc , điều mà em ko thễ mang đến cho anh trc' kia ... và cã bây giờ ..Like a Star @ heaven . Có 1 điều , cho em nói nhé... em yêu anh nhiều lắm .. dù sau này em có wen 100... nguời nữa ... thì trong lòng em .. 2 khoãng trống ko bao giờ lấp đầy đc. là ba ...và anh Like a Star @ heaven .

Nếu tất cã ko là một giấc mơ .... thì cuộc sống và những gì em có xứng đáng tạo nên một thiên đuờng Smile
nobita
nobita
rồng bạc
rồng bạc

Điểm : 533537
Cảm ơn : -1

https://bancongdonghoi.forum.st

- Similar topics