๑۩۞۩๑_WELCOME TO FORUM BAN CONG DONG HOI_๑۩۞۩๑_
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đồng Hồ 10 @2
Latest topics
» Naruto Naruto Naruto
Em đã đánh mất...................... EmptyWed Dec 30, 2009 8:21 pm by Khách viếng thăm

» Cập nhật cuối tuần :D
Em đã đánh mất...................... EmptySat Dec 26, 2009 1:27 pm by nhockimnguu_15

» chap 3 "ichigo 100%"
Em đã đánh mất...................... EmptyWed Dec 16, 2009 9:56 pm by hoangtubin

» Huong Dan cach doc Truyen(truyen minh post len ay nha)
Em đã đánh mất...................... EmptyWed Dec 16, 2009 9:30 pm by hoangtubin

» Chap 1 "Ichigo 100%"- Cuc hay- The Loai: Tinh cam, school, ecchi!!!
Em đã đánh mất...................... EmptyWed Dec 16, 2009 3:31 pm by hoangtubin

» truyen Lilim Kiss
Em đã đánh mất...................... EmptySun Dec 13, 2009 11:44 am by hoangtubin

» HA ha cười ko chịu dc
Em đã đánh mất...................... EmptySat Nov 21, 2009 5:46 pm by polaris_star_2412

» AS LONG AS YOU LOVE ME(nhép) :))
Em đã đánh mất...................... EmptySat Nov 21, 2009 5:33 pm by polaris_star_2412

» MÙA KIỂM TRA
Em đã đánh mất...................... EmptySat Nov 14, 2009 1:06 pm by polaris_star_2412

Calendar 10 @2
.
Thống Kê
Hiện có 3 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 3 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 24 người, vào ngày Thu Jan 21, 2021 3:30 am
Bể Cá 10 @2
blogTrangHa
BẢNG THỐNG KÊ SỐ KHÁCH

Bingo Counters
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN VỚI ADMIN (polaris_star_2412)

Khi thấy cái biểu tượng trên sáng!! Ai cần hỏi j` trực tiếp thì cứ ấn vô đây hỏi! tk mọi người đã ghé thăm forum 10 A2!!

Em đã đánh mất......................

Go down

Em đã đánh mất...................... Empty Em đã đánh mất......................

Bài gửi by nobita Sun Sep 27, 2009 10:43 am

có người đã từng đau có người từng hạnh phúc nhưng các bạn biết hok , một người iu đơn phương thực sự rất đau bởi người đó iu đơn phương hok một sự wan tâm hok một sự che chở và bão vệ của một ai đó , bạn là một người hok biết yêu nhưng khi bạn khóc vì một ai đó có lẽ trái tim bạn đã thực sự có sự sống cũa tình yêu , khi chúng ta có nó bạn hãy nắm chặt nó nếu bạn bươn thã nó thì nhất định bạn sẽ hối hận , những cảm giác của người iu đơn phương rtấ kì lạ nhưng lại rất hạnh phúc bởi khi nhìn thấy người mình yêu hạnh phúc trong lòng mình cũng thấy rất hạnh phúc bỡi người đó đã tìm dc một nữa của mình và thực sự rất hạnh phúc, có aj từng iu đơn phương mà chưa từng đau khỗ có ai chưa từng khóc vì ấy..........bạn từng nghỉ một ngày nào đó hạnh phúc sẽ đến với abn5 chưa , hạnh phúc là khi ta biết nắm bắt nó bạn biết hok mình đã từng iu đơn phương đã từng thấy anh ấy hạnh phúc nhưng lòng vẫn rất vui đã từng khóc rất nhìu rất nhìu nhưng mình biết thời gian sẽ xóa bỏ tất cả kí ức của anh ấy trong tâm trí mình sẽ mãi mãi hok bao giờ kòn hình ảnh ấy trong tjm mình nữa và cuối cùng mình đã làm dc bởi mình tìm dc một người bạn mới một người bạn biết chja sẽ cùng mình những bùn vui và hạnh phúc người ấy giúp mình hỉu dc giá trị cũa cuộc sống giúp mình nhận ra rằng trên thết gian này còn rất nhìu người tốt.....

bạn hãy quý trọng những gì bạn đang có nó sẽ biến mật bất cứ lúc nào dg` vì một người mà bỏ cã thế giới nhé bạn có aj mún liên lạc với mình thì theo njck:bangtan_nuocchay_lanhbuottimem chúc các bạn hạnh phúc nhé!!!^_^
nobita
nobita
rồng bạc
rồng bạc

Điểm : 533737
Cảm ơn : -1

https://bancongdonghoi.forum.st

- Similar topics