๑۩۞۩๑_WELCOME TO FORUM BAN CONG DONG HOI_๑۩۞۩๑_
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đồng Hồ 10 @2
Latest topics
» Naruto Naruto Naruto
Mưa... Buồn nhớ anh. EmptyWed Dec 30, 2009 8:21 pm by Khách viếng thăm

» Cập nhật cuối tuần :D
Mưa... Buồn nhớ anh. EmptySat Dec 26, 2009 1:27 pm by nhockimnguu_15

» chap 3 "ichigo 100%"
Mưa... Buồn nhớ anh. EmptyWed Dec 16, 2009 9:56 pm by hoangtubin

» Huong Dan cach doc Truyen(truyen minh post len ay nha)
Mưa... Buồn nhớ anh. EmptyWed Dec 16, 2009 9:30 pm by hoangtubin

» Chap 1 "Ichigo 100%"- Cuc hay- The Loai: Tinh cam, school, ecchi!!!
Mưa... Buồn nhớ anh. EmptyWed Dec 16, 2009 3:31 pm by hoangtubin

» truyen Lilim Kiss
Mưa... Buồn nhớ anh. EmptySun Dec 13, 2009 11:44 am by hoangtubin

» HA ha cười ko chịu dc
Mưa... Buồn nhớ anh. EmptySat Nov 21, 2009 5:46 pm by polaris_star_2412

» AS LONG AS YOU LOVE ME(nhép) :))
Mưa... Buồn nhớ anh. EmptySat Nov 21, 2009 5:33 pm by polaris_star_2412

» MÙA KIỂM TRA
Mưa... Buồn nhớ anh. EmptySat Nov 14, 2009 1:06 pm by polaris_star_2412

Calendar 10 @2
.
Thống Kê
Hiện có 6 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 6 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 24 người, vào ngày Thu Jan 21, 2021 3:30 am
Bể Cá 10 @2
blogTrangHa
BẢNG THỐNG KÊ SỐ KHÁCH

Bingo Counters
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN VỚI ADMIN (polaris_star_2412)

Khi thấy cái biểu tượng trên sáng!! Ai cần hỏi j` trực tiếp thì cứ ấn vô đây hỏi! tk mọi người đã ghé thăm forum 10 A2!!

Mưa... Buồn nhớ anh.

Go down

Mưa... Buồn nhớ anh. Empty Mưa... Buồn nhớ anh.

Bài gửi by nobita Sun Sep 27, 2009 11:16 am

Mấy hôm nay mưa triền miên, mưa như muốn nói giùm em với anh rằng... Em nhớ anh!

Mưa... Buồn quá ...! Mưa rơi như gợi lại nỗi nhớ về anh trong em , khiến em không tài nào ngủ được, những nỗi nhớ như trào về trong kí ức...
3 năm rồi ...! 3 năm trôi qua ngỡ tưởng rằng thời gian sẽ giúp em xóa nhòa đi những hình ảnh của anh trong trái tim em, vậy mà ....KHÔNG : đêm nay kí ức về anh lại tuôn trào trong những nỗi nhớ và nỗi đau.....trong em
Anh ...!
Tại sao em cứ cố quên đi thì nỗi nhớ lại cứ tràn về ...biết bao lần em thầm nhủ với lý chí là không được nghĩ đến anh vậy mà không thể ... bởi lý trí quá yếu đuối nên không thể thắng nổi con tim...
Em biết mình không thể líu kéo một tình yêu vô vọng .. không thể cố giữ chân một người mà không thuộc về mình... Nhưng em không thể nào quên đi những kỉ niệm năm nào mà 2 ta đã có ! Nó quá ngọt ngào và hạnh phúc...
....phải chăng :
" HẠNH PHÚC HAY LÀ NỖI ĐAU , ĐI ĐẾN TẬN CÙNG VẪN LÀ NƯỚC MẮT "
nhớ lắm chứ ...
nhớ nhiều lắm anh à...!
... Nỗi nhớ như hằn sâu trong tim .....
....Nỗi đau như chưa từng lành lại chỉ vì một lần yêu lầm
....Nỗi buồn như thắt lại vào con tim tan vỡ ...
....kỉ niệm như quay về trong quá khứ...
Anh...!
" Em không rượu mà say ngây ngất , em không buồn mà đau đến xót xa..."
Anh ơi...! Em đã đi quá xa và lỡ bước để rồi lại như đêm nay một mình gom góp giêng tư kể lại chuyện tình cho chính mình nghe .... em như kẻ lạc đuờng mà không tìm ra lối thoát...
Một mình gào thét trong đêm tối chỉ mong mọi nỗi buồn mọi mâu thuẫn tan theo cơn tức giận .... Nhưng em tức giận thì ít mà yêu thì nhiều ....
Còn lại em...! Vẫn một mình với giá rét của mùa đông , một mình với nỗi cô đơn trống trải , một mình với căn phòng quạnh hưu ... Một mình với nỗi buồn ...nỗi đau về chuyện tình dang dở.... Chỉ có trang web là người bạn để em chia sẽ những nỗi buồn những tâm sự về anh ... mặc dù với em, anh là kẻ nhẫn tâm và phụ bạc....
3 năm trôi qua em đã nghĩ rằng mình sẽ cứng rắn hơn ... kiên nhẫn hơn để có thể bỏ qua tất cả ...NHưng không... em đã lầm ! Em đã không đủ dũng khí hay sức mạnh để đón nhận lời chia tay từ anh ... em đã như khủng hoảng và sock khi nghe anh nói 2 từ "chia tay "

3 năm rồi anh ạh ... vậy mà mọi chuyện xảy ra với em cứ như ngày hôm qua ... mọi niềm vui mọi nỗi buồn đều hiện về trước mắt cứ như một giấc mơ vậy ...
và bây giờ khi chợt tỉnh thì lòng em lại đau nhói ... em chẳng thể kìm nổi xúc cảm của con tim em, lại không thể khiến anh quay về với em như ngày nào...
Có lẽ em chỉ biết đổ lỗi cho số phận và định mệnh đã không cho em được có anh bên mình...
Giờ đây dù không còn ở bên nhau nhưng em vẫn luôn chúc anh hạnh phúc với người con gái mà anh đã trọn...
nobita
nobita
rồng bạc
rồng bạc

Điểm : 530737
Cảm ơn : -1

https://bancongdonghoi.forum.st

- Similar topics