๑۩۞۩๑_WELCOME TO FORUM BAN CONG DONG HOI_๑۩۞۩๑_
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đồng Hồ 10 @2
Latest topics
» Naruto Naruto Naruto
Em sẽ chờ anh nơi cuối con đường EmptyWed Dec 30, 2009 8:21 pm by Khách viếng thăm

» Cập nhật cuối tuần :D
Em sẽ chờ anh nơi cuối con đường EmptySat Dec 26, 2009 1:27 pm by nhockimnguu_15

» chap 3 "ichigo 100%"
Em sẽ chờ anh nơi cuối con đường EmptyWed Dec 16, 2009 9:56 pm by hoangtubin

» Huong Dan cach doc Truyen(truyen minh post len ay nha)
Em sẽ chờ anh nơi cuối con đường EmptyWed Dec 16, 2009 9:30 pm by hoangtubin

» Chap 1 "Ichigo 100%"- Cuc hay- The Loai: Tinh cam, school, ecchi!!!
Em sẽ chờ anh nơi cuối con đường EmptyWed Dec 16, 2009 3:31 pm by hoangtubin

» truyen Lilim Kiss
Em sẽ chờ anh nơi cuối con đường EmptySun Dec 13, 2009 11:44 am by hoangtubin

» HA ha cười ko chịu dc
Em sẽ chờ anh nơi cuối con đường EmptySat Nov 21, 2009 5:46 pm by polaris_star_2412

» AS LONG AS YOU LOVE ME(nhép) :))
Em sẽ chờ anh nơi cuối con đường EmptySat Nov 21, 2009 5:33 pm by polaris_star_2412

» MÙA KIỂM TRA
Em sẽ chờ anh nơi cuối con đường EmptySat Nov 14, 2009 1:06 pm by polaris_star_2412

Calendar 10 @2
.
Thống Kê
Hiện có 4 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 4 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 24 người, vào ngày Thu Jan 21, 2021 3:30 am
Bể Cá 10 @2
blogTrangHa
BẢNG THỐNG KÊ SỐ KHÁCH

Bingo Counters
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN VỚI ADMIN (polaris_star_2412)

Khi thấy cái biểu tượng trên sáng!! Ai cần hỏi j` trực tiếp thì cứ ấn vô đây hỏi! tk mọi người đã ghé thăm forum 10 A2!!

Em sẽ chờ anh nơi cuối con đường

Go down

Em sẽ chờ anh nơi cuối con đường Empty Em sẽ chờ anh nơi cuối con đường

Bài gửi by nobita Sun Sep 27, 2009 10:47 am

cái gì ko thuộc về mình thì có cố vẫn vĩnh viễn ko thuộc về mình -không bao h đủ kiên nhẫn để theo đuổi ...

cái gì ko thuộc về mình thì có cố vẫn vĩnh viễn ko thuộc về mình " -không bao h đủ kiên nhẫn để theo đuổi ...

Là nước mắt thì bao giờ cũng mặn. Dù là của anh hay là của em, dù của bất cứ ai, dù khóc cho hôm nay, ngày mai hay ngày xưa, dù là tập khóc hay khóc vì thói quen... bao giờ nước mắt cũng vẫn mặnmòi như thế!

Giá mà một lúc nào đó, vô tình thôi, anh bỗng nhiên biết được aem đã yêuânh nhiều đến thế nào. em tin anh vô cùng, hy vọng vàoânh rất nhiều. Em đã từng để mất anh một lần rồi, làm sao em có thể chịu đựng thêm một lần nữa?

Đã biết rằng quên là sẽ nhớ :...

...:Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên :...

...:Quên rồi quên, quên càng thêm nhớ :......:Nhớ rồi nhớ, để mãi mãi không quên :...

Chưa bao giờ em buồn thế! chỉ có anh làm em buồn thế thôi. Chỉ có anh mới làm em nghĩ rằng, có 1 người quan trọng với cuộc sống của em đến thế! ...

không bao giờ em hiểu hết những suy nghĩ của anh.

Anh biết không, ngày mà mọi người đều cảm thấy hạnh phúc, vui vẻ bên người mình thương yêu thì cũng là ngày em cảm thấy cô đơn và buồn nhất.

Anh có nhớ không, anh từng nói là sẽ đi cùng em, sẽ luôn ở bên e, k bao h dời xa.
Nhưng bây h thì đã khác. Khi đi cạnh những người bạn của em, em vẫn cười, để họ thấy là em không thấy tủi thân, không quá yếu đuối. Nhưng đằng sau đó, những giây phút một mình là em lại không thể chịu đựng được. em khóc rất nhiều và tiếc cũng rất nhiều nhưng em không làm khác được cả.
Bởi vì “ Em đã yêu anh quá nhiều..”

Anh luôn là duy nhất trong trái tim em, nhưng có vẻ như điều ngược lại ( e k dám kđ là k có) có lẽ là quá ít. Em vẫn biết là như thế, nhưng em vẫn luôn yêu anh !

Em đã đi qua con đường ấy và lúc nào cũng vậy, đầu đường là những con nắng la đà, còn cuối đường sẽ là nỗi quạnh hiu. dù rằng em biết trước được con đường mình bước sẽ lắm chông gai, nhưng em vẫn cứ đặt chân vào và bước đi, không cưỡng lại được.

Cái đó gọi là tình yêu, niềm đam mê hay sự mù quáng dại khờ, em không biết nữa !?!

Bây giờ thì đường đã lặng yên, không còn lá rơi mùa thu, không còn hoa dại mùa xuân, không còn mây trắng mùa hè, không còn giá lạnh mùa đông, tất cả đã qua hết rồi, không còn gì nhớ nữa. Nhìn lại sau lưng em, đường sao xa lạ quá, và em khóc, em khóc vì anh đã đi đến cái tận cùng quạnh hiu của con đường rồi đấy anh ạ. Chỉ một mình e thôi Thảng thốt, sao mà nhanh đến thế!

Đâu hẳn người ta phải đau khổ thì người ta mới có thể khóc được phải không anh, cũng như em vậy, nước mắt vẫn rơi trên má nhưng sao lòng vẫn thấy bình yên.Bời vì trong lòng e luôn có anh. Em thèm được cái cảm giác khi nước mắt không rơi nữa, khi giật mình trở về với thực tại thì nắng sẽ lên, sẽ mở ra cho anh một khát vọng mới.Giống như việc em thèm những giọt nc mắt hạnh phúc đó

"Lòng chợt bình yên mà sao buồn thế"!
Buồn vì anh đã dời xa e
Buồn vì chính e đã để anh đi
Buồn vì chính em đã k giữ đc anh
Buồn vì em đã mất anh thật rùi
Buồn vì từ nay 2 ng sẽ đi trên hai con đường song song, nghĩ là k bao h giao nhau

Bình yên vì em bit hình bóng anh trong trái tim e sẽ k bao h phai nhoà
Bình yên vì em bit cho dù có chuyện j xảy ra anh vẫn là ng quan trọng nhất vs e
Bình yên vì em bit trong lòng em chỉ có anh một mình anh thôi
Bình yên vì em bit anh sẽ đc hp dù ng đem lại hp cho anh k pải là em

Mưa thật buồn...
em vốn thích mưa...
nhưng chưa bao jờ...
em thấy...mưa...
buồn như thế mưa rơj...
làm em nhớ lại...
những kỷ njệm..
.ngày xưa chẳng bjết có thể gọi đó là những kỷ njệm hay ko....
chỉ bjết rằng...
ngày xưa ấy anh...
đã mang đến cho em...
thật nhiều niềm vui...
niềm hạnh phúc.....

Và….

Chúng ta sẽ chia tay nhau…

Trong một ngày đầy gió…

Một ngày gió lộng…..

Chỉ để cho đôi ta…bước đi ...

Nhưng mà chia tay k có nghĩ là ngừng yêu thương đúng k anh?
Em vẫn sẽ yêu thương anh như ngày nào ,cho dù anh có cần em nữa hay k
Em sẽ chờ anh cho dù anh k tới
Em sẽ chờ anh dưới cơn mưa

Sẽ chờ

Em sẽ chờ

Và em vẫn luôn mong Có một thứ tình yêu

Mà nơi đó chúng ta sẽ yêu nhau hơn..
nobita
nobita
rồng bạc
rồng bạc

Điểm : 530637